วันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2567 มหาวิทยาลัยสยาม นำโดยคณะบริหารธุรกิจ ร่วมกับ คณะวิศวกรรมศาสตร์ คณะรัฐศาสตร์ เครือข่ายจิตสาอา และศูนย์นันทนาการสะพานพระราม 8 จัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติ ณ บริเวณใต้สะพานพระราม 8 เขตบางพลัด โดยมี ดร.พรชัย มงคลวนิช อธิการบดีมหาวิทยาลัยสยาม เป็นประธานเปิดงาน โดยภายในงานมีการออกร้านแจกอาหาร ขนม เครื่องดื่ม ของเล่น การเล่นเกมชิงรางวัล และการจับสลากของรางวัลมากมาย เพื่อมอบให้แก่เด็กๆ ที่มาร่วมกิจกรรม
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343885_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343886_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343887_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343888_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343889_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343890_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343891_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343892_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343893_0-1024x768.jpg)
![](https://ba.siam.edu/wp-content/uploads/2024/01/343894_0-1024x683.jpg)